(¯`·.(¯`·.♥ღ Tình Thương Búp Sen Xanh ღ♥.·´¯).·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.(¯`·.♥ღ Tình Thương Búp Sen Xanh ღ♥.·´¯).·´¯)

Cùng nhau giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn, người già neo đơn. Chung tay góp sức vì tấm lòng nhân ái của mình.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÍ VÀO FORUM

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÍ VÀO FORUM Empty
Bài gửiTiêu đề: HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÍ VÀO FORUM   HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÍ VÀO FORUM Icon_minitime25/11/2014, 9:16 am

Ad sẽ hướng dẫn các bạn cách đăng kí và đăng nhập vào Forum.
-Cách đăng kí:
B1. Các bạn mở forum theo đường dẫn:[Only mods are allowed to see this link]
B2. Các bạn chú ý và nhìn bên phải màn hình có chữ (REGISTER) theo như hình mà Ad đã khoanh màu đỏ. [Only mods are allowed to see this image]
B3. Sau khi bấm vào chữ (REGISTER) thì nó sẽ hiển thị ra (Những quy định khi tham gia Diễn Đàn) và kéo xuống cuối cùng của trang bấm vào chữ (Tôi đồng ý với những quy định trên và tôi trên hoặc đúng 13 tuổi). [Only mods are allowed to see this image]
B4. Sau khi các bạn làm xong B3 thì hệ thống sẽ chuyển đến thông tin đăng kí ( Lưu Ý: các bạn phải đăng kí Email chính xác để hệ thống gửi mã kích hoạt cho các bạn.) [Only mods are allowed to see this image]
B5. Sau khi các bạn nhận được thông báo từ hệ thống diễn đàn thì các bạn phải vào đăng nhập Email lúc các bạn đăng kí.
B6. Hệ thống sẽ gửi cho các bạn mã kích hoạt từ diễn đàn. [Only mods are allowed to see this image].
B7. Sau khi các bạn kích hoạt từ Email thì hệ thống sẽ gửi cho các bạn như trong hình:[Only mods are allowed to see this image]

-Các bạn cứ nhìn theo hình mà làm. Ad chúc các bạn thành công và cùng nhau chung tay góp sức xây dựng Forum Tình Thương Búp Sen Xanh ngày càng phát triển.
https://tinhthuongbupsenxanh.forumvi.com

HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÍ VÀO FORUM
Trang 1 trong tổng số 1 trang